วันพุธที่ ๒ มิถุนายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๓๐ น.
คณะเจ้าหน้าที่งานควบคุมโรค กองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เทศบาลตำบลท่าพระ ทำการพ่นน้ำยาฆ่าเชื้อโรคอาคารสำนักงานเทศบาลตำบลท่าพระ ตามมาตราการด้านสาธารณสุขป้องกันและควบคุมการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19) ในเขตพื้นที่รับผิดชอบของเทศบาลตำบลท่าพระ
——————————
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/186513637_3946748272028127_8913486999789532595_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/187021823_3946748478694773_6986493673280268946_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/191933346_3946748265361461_297279283387578869_n-300x200.jpg)