วันอังคารที่ ๗ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๓.๐๐ น.
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการสาธารณสุขจังหวัดขอนแก่น ครั้งที่ ๑ / ๒๕๖๔ โดยมีนายจารึก เหล่าประเสริฐ รองผู้ว่าราชการจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานที่ประชุมฯ ณ ห้องประชุม ชั้น ๒
สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดขอนแก่น การประชุมในครั้งนี้มีคณะกรรมการสาธารณสุขจังหวัดขอนแก่น เข้าร่วมการประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน
——————————–
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/239547556_4226971840672434_9116995182058321920_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/241209753_4226973540672264_1796148569576534472_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/241665953_4226972187339066_2393716795718297495_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/239637032_4226973630672255_2191569407570646009_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/241446059_4226973754005576_2920421701392961094_n-300x200.jpg)