วันอังคารที่ ๓ สิงหาคม ๒๕๖๔ ณ ศูนย์พักพิง (อาคารอเนกประสงค์) เทศบาลตำบลท่าพระ
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ พร้อมด้วยนางสาวพจนาถ คาดีวี ปลัดเทศบาล นำคณะหัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล , พนักงานจ้างฯ และเจ้าหน้าที่ในสังกัดเทศบาลตำบลท่าพระ จัดเตรียมสถานที่ติดตั้งวัสดุอุปกรณ์เครื่องอำนวยความสะดวกภายในอาคารศูนย์พักพิงเทศบาลตำบลท่าพระ
——————————
ข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/08/213024799_4118036974899255_3753658592023604744_n-300x225.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/08/222674323_4118037108232575_4854671215387291730_n-300x225.jpg)