วันศุกร์ที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น.
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ มอบหมายให้นายประสิทธิ์ ตาตินิจ รองนายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ ทำหน้าที่ประธานที่ประชุมคณะกรรมการกองทุนสวัสดิการเทศบาลตำบลท่าพระ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลท่าพระ การประชุมในครั้งนี้มีคณะกรรมการกองทุนฯ เข้าร่วมการประชุมอย่างพร้อมเพรียงกัน
—————————-
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199160055_3971949132841374_4183788155055314516_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199215923_3971948772841410_6808699779272626405_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199695084_3971944169508537_6338023632086313582_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199958957_3971949089508045_4005665425996074456_n-300x200.jpg)