วันอังคาร ที่ ๙ มกราคม พ.ศ.๒๕๖๗ เวลา ๑๓.๓๐ น. ถึง ๑๖.๐๐ น. นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร เจ้าหน้าที่กองสาธารณสุข และแกนนำอสม.ชุมชนหนองบัวดีหมี ๓ หมู่ที่ ๑๘ ออกเยี่ยมบ้านกลุ่มเสี่ยงเจ็บป่วยฉุกเฉิน ผู้สูงอายุ ผู้พิการ ในชุมชนบ้านหนองบัวดีหมีหมู่ที่ ๑๘ จำนวน ๑๔ ราย
เพื่อเยี่ยมให้กำลังใจ ผู้สูงอายุ ผู้พิการในชุมชน และปักหมุดพิกัดแผนที่บ้าน นำทางรถพยาบาลฉุกเฉินและประชาสัมพันธ์งานบริการด้านการแพทย์ฉุกเฉิน
ภาพข่าว
ทต.ท่าพระ
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t37/1.5/16/1f4f8.png)