วันพุธที่ ๒๙ กันยายน ๒๕๖๔ เวลา ๐๙.๐๐ น.
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการจัดทำแผนสุขภาพภาคประชาชนแบบมีส่วนร่วมโดยประชาชนและชุมชนในท้องถิ่น ประจำปีงบประมาณ ๒๕๖๕ ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลท่าพระ กิจกรรมในครั้งนี้ได้รับเกียรติจากท่านผู้บริหาร , หัวหน้าส่วนราชการ , ผู้นำท้องที่ , แกนนำชุมชน , สมาชิก อสม. เข้าร่วมโครงการฯ ภายใต้มาตราการควบคุมป้องกันโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙ (COVID – 19)
เทศบาลตำบลท่าพระ ขอขอบคุณ วิทยากร นางนกแก้ว สูติ นักวิชาการสาธารณสุขชำนาญการ โรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลท่าพระ ที่ได้บรรยายถ่ายทอดความรู้ในการจัดทำแผนสุขภาพให้แก่ผู้เข้าร่วมโครงการฯ เทศบาลตำบลท่าพระ ขอขอบคุณ ทุกท่าน ไว้ ณ โอกาสนี้
———————————
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/239937573_4294076283961989_841141330439141448_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/240516481_4294079353961682_3377831018040528216_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/240527340_4294077167295234_5989803899802166878_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/240589696_4294080717294879_9191334241772808539_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/240668224_4294068207296130_8157813448249468194_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/09/241347844_4294077727295178_6599028429533696819_n-300x200.jpg)