วันศุกร์ที่ ๑๑ มิถุนายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๑.๐๐ น.
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ พร้อมด้วยนางสาวพัณณ์ชิตา ภัทรชัยธนพงศ์ ผู้อำนวยการกองการศึกษา รักษาราชการแทนผู้อำนวยการโรงเรียนเทศบาลท่าพระ ลงพื้นที่ตรวจสอบความเรียบร้อยการเตรียมความพร้อมรับการเปิดภาคเรียนที่ ๑ ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๔ โรงเรียนเทศบาลท่าพระ และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลท่าพระ การตรวจความพร้อมในครั้งนี้ท่านนายกเทศมนตรีได้ให้คำแนะนำแก่คณะครูและเจ้าหน้าที่ใช้เป็นแนวทางการปฏิบัติงาน ต่อไป
—————————-
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199365330_3971998322836455_7094890930099840679_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199811214_3971997139503240_1531051324471035185_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199841471_3971998079503146_711498930776328343_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199850196_3971996962836591_5301021151103440542_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/199976771_3971997179503236_8517395179624981437_n-300x200.jpg)