วันอังคารที่ ๘ มิถุนายน ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น.
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ ในฐานะคณะกรรมการกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดขอนแก่น เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการกองทุนฟื้นฟูสมรรถภาพจังหวัดขอนแก่น ครั้งที่ ๑/๒๕๖๔ โดยมีนางพัฒนาวดี วิริยปิยะ ปลัดองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ทำหน้าที่ประธานที่ประชุม ฯ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดขอนแก่น ชั้น ๒ การประชุมในครั้งนี้มีระเบียบวาระการประชุมเพื่อทราบและพิจารณา อาทิ เรื่อง รายงานผลการดำเนินงานและรายจ่ายเงินกองทุนฯ ประจำปี ๒๕๖๓ , การจัดทำแผนการขับเคลื่อนการดำเนินงานและบริหารกองทุนฯ ประจำปี ๒๕๖๔ เป็นต้น ซึ่งมีคณะกรรมการกองทุนฯ และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมครบองค์ประชุมฯ
——————————
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/188460124_3966012416768379_5263092090448601985_n-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/193207215_3965956193440668_4260777484475904522_n-1-300x200.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/06/195748875_3966012200101734_961318496505507437_n-300x200.jpg)