วันจันทร์ที่ ๑๑ กรกฎาคม ๒๕๖๕ เวลา ๑๐.๐๐ – ๑๒.๐๐ น. ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดขอนแก่น ชั้น ๑ ศาลากลางจังหวัดขอนแก่น (หลังใหม่)
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ เข้าร่วมการประชุมคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคมจังหวัดขอนแก่น ครั้งที่ ๒ / ๒๕๖๕ โดยมีนายศุภชัย ลีเขาสูง ปลัดจังหวัดขอนแก่น เป็นประธานที่ประชุมฯ และมีนายสุภวัฒน์ หนูพริก พัฒนาสังคมและความมั่นคงของมนุษย์จังหวัดขอนแก่น พร้อมด้วยท่านคณะอนุกรรมการบริหารกองทุนส่งเสริมการจัดสวัสดิการสังคมจังหวัดขอนแก่น และเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมการประชุมฯ
————————–
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293360335_408244594663106_7430264297962291925_n-1024x683.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2022/07/293721012_408245524663013_1285333286796999725_n-1024x683.jpg)