วันศุกร์ที่ ๑๕ ตุลาคม ๒๕๖๔ เวลา ๑๐.๐๐ น.
นายพิสุทธิ์ อนุตรอังกูร นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ รับมอบถุงยังชีพ ข้าวสาร อาหารแห้ง ฯลฯ จากคณะนักแสดงและเจ้าหน้าที่สถานีโทรทัศน์ ช่องวัน ๓๑ และพร้อมกันนี้นายกเทศมนตรีตำบลท่าพระ ได้นำคณะฯ ลงพื้นที่มอบถุงยังชีพให้แก่ประชาชนผู้ประสบอุทกภัย บ้านหนองปลาเข็ง หมู่ ๑ ในนามของเทศบาลตำบลท่าพระ ขอขอบพระคุณ ท่านผู้บริหาร นักแสดง และเจ้าหน้าที่สถานีโทรทัศน์ ช่องวัน ๓๑ ที่ได้มอบถุงยังชีพสำหรับช่วยเหลือบรรเทาความเดือดร้อนให้แก่ชาวเทศบาลตำบลท่าพระ ในครั้งนี้ ขอขอบพระคุณ ทุกท่าน ไว้ ณ โอกาสนี้
———————————
ภาพข่าว : งานประชาสัมพันธ์ ทต.ท่าพระ
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/10/240729987_4343715402331410_251660718713468430_n-1024x683.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/10/240736495_4343729958996621_4698362418259224492_n-1024x683.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/10/241073554_4343721262330824_3617802345248956238_n-1024x683.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/10/241326573_4343720982330852_8590931188883933559_n-1024x683.jpg)
![](https://thapracity.go.th/wp-content/uploads/2021/10/241356989_4343723828997234_4137407263299702465_n-1024x683.jpg)